Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh https://4gamevn.com/ nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, https://4gamevn.com/ luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
17/06
18/06
19/06
20/06
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai | LTĐ BD mới nhất' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá EURO
20:00
Hungary
?-?
Thụy Sĩ
22:59
Tây Ban Nha
?-?
Croatia
02:00
Italia
?-?
Albania
Lịch bóng đá V-League
17:00
Sông Lam Nghệ An
?-?
Thanh Hóa FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
?-?
Viettel FC
18:00
Khatoco Khánh Hòa
?-?
Quảng Nam FC
19:15
TP.HCM FC
?-?
Nam Định FC
Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản
14:00
Yokohama Marinos
?-?
Machida Zelvia
16:30
Hiroshima Sanfrecce
?-?
Tokyo Verdy
17:00
Cerezo Osaka
?-?
Urawa Red Diamonds
17:00
Kyoto Sanga
?-?
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
?-?
Kawasaki Frontale
Lịch bóng đá VĐQG Hàn Quốc
16:00
Pohang Steelers
?-?
Daejeon Citizen
17:00
Gwangju Football Club
?-?
Gimcheon Sangmu FC
18:00
Gangwon FC
?-?
Suwon FC
Lịch bóng đá VĐQG Mỹ
06:30
Philadelphia Union
?-?
Inter Miami
06:30
Toronto FC
?-?
Chicago Fire
06:30
Atlanta United
?-?
Houston Dynamo
06:30
Charlotte FC
?-?
DC United
06:30
New York Red Bulls
?-?
Nashville
06:30
Orlando City
?-?
Los Angeles FC
06:30
Montreal Impact
?-?
Real Salt Lake
06:30
New England Revolution
?-?
Vancouver Whitecaps
07:30
FC Dallas
?-?
St. Louis City
08:30
Colorado Rapids
?-?
Austin FC
09:30
Los Angeles Galaxy
?-?
FC Kansas City
09:30
San Jose Earthquakes
?-?
FC Cincinnati
09:30
Seattle Sounders
?-?
Minnesota United FC
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc
18:35
Zhejiang Greentown
?-?
Changchun Yatai
19:00
Henan Football Club
?-?
Beijing Guoan
Lịch bóng đá Hạng nhất Việt Nam
16:00
Dong Thap
?-?
Đồng Nai 2
17:00
Đồng Tâm Long An
?-?
Phù Đổng
18:00
Bình Phước
?-?
Hoa Binh
Lịch bóng đá VĐQG Colombia
07:30
Independiente Santa Fe
?-?
Atletico Bucaramanga
Lịch bóng đá VĐQG Ethiopia
19:00
Hawassa City FC
?-?
Bahir Dar Kenema FC
Lịch bóng đá VĐQG Kenya
17:00
Bidco United
?-?
Kariobangi Sharks
17:00
Nairobi Star City
?-?
Kakamega Homeboyz
19:00
Shabana FC
?-?
AFC Leopards
19:00
Muhoroni Youth
?-?
FC Talanta
20:00
KCB SC
?-?
Posta Rangers
20:00
Tusker
?-?
Bandari
Lịch bóng đá VĐQG Latvia
22:59
FK Liepaja
?-?
BFC Daugavpils
Lịch bóng đá Vô địch Quốc gia Togo
22:30
Entente 2
?-?
ASC Kara
Lịch bóng đá Cúp Liên đoàn Philippines
14:00
Manila Montet
?-?
Kaya FC
16:30
Philippine Army
?-?
FC Meralco Manila
19:00
Loyola Meralco Sparks
?-?
Mendiola FC
Lịch bóng đá VĐQG Iraq
22:00
Zakho
?-?
Al Quwa Al Jawiya
Lịch bóng đá VĐQG Li Băng
21:00
Al-Safa
?-?
Al-Ahed
Lịch bóng đá Giao hữu ĐTQG
04:00
Colombia
?-?
Bolivia
Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
15:15
Bayanzurkh Sporting Ilch
?-?
Deren FC
18:15
Khovd
?-?
Khoromkhon Club
Lịch bóng đá VĐQG Estonia
16:00
Nomme JK Kalju
?-?
FC Flora Tallinn
16:00
JK Tallinna Kalev
?-?
Paide Linnameeskond
18:00
Parnu JK Vaprus
?-?
Trans Narva
Lịch bóng đá VĐQG Lítva
20:00
Hegelmann Litauen
?-?
Suduva
21:00
Siauliai
?-?
Dziugas Telsiai
22:00
Banga Gargzdai
?-?
TransINVEST Vilnius
22:59
Kauno Zalgiris
?-?
DFK Dainava Alytus
22:59
DFK Dainava Alytus
?-?
Kauno Zalgiris
Lịch bóng đá VĐQG Brazil
04:30
Bragantino
?-?
Juventude
07:00
Fluminense RJ
?-?
Atletico Clube Goianiense
Lịch bóng đá VĐQG Argentina
02:00
Club Atlético Unión
?-?
San Lorenzo
04:00
CA Huracan
?-?
Independiente Rivadavia
06:30
Atletico Tucuman
?-?
Defensa Y Justicia
Lịch bóng đá VĐQG Belarus
20:00
Slutsksakhar Slutsk
?-?
Dinamo Minsk
22:00
Dinamo Brest
?-?
Dnepr Mogilev
00:00
Neman Grodno
?-?
BATE Borisov
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
16:00
Fujieda MYFC
?-?
Yokohama FC
17:00
Kagoshima United
?-?
Montedio Yamagata
Lịch bóng đá VĐQG Tunisia
22:30
ES du Sahel
?-?
Sifakesi
01:00
Esperance Sportive de Tunis
?-?
U.S.Monastir
Lịch bóng đá Giao hữu CLB
22:30
FK Shkendija 79
?-?
FK Tikves Kavadarci
22:59
Sporting West Harelbeke
?-?
FCV Dender EH
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A)
15:00
FK Ural-2
?-?
Amkar Perm
19:00
FC Lada Togliatti
?-?
Nosta Novotroitsk
19:00
Uralets Nizhny Tagil
?-?
Rubin Kazan B
19:00
Akron Togliatti B
?-?
FC Nizhny Novgorod II
20:00
FK Orenburg-2
?-?
Dinamo Barnaul
20:00
FK Volna Nizhegorodskaya
?-?
Sokol Kazan
21:00
Dynamo Kirov
?-?
Krylia Sovetov II
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
17:00
Gyeongnam FC
?-?
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Jeonnam Dragons
?-?
Bucheon FC 1995
17:30
Seongnam FC
?-?
FC Anyang
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
18:00
AFC Eskilstuna
?-?
FBK Karlstad
21:00
Angelholms FF
?-?
Tvaakers IF
21:00
Lunds BK
?-?
Torslanda IK
21:00
Hammarby TFF
?-?
Vasalunds IF
21:00
Karlbergs BK
?-?
IFK Stocksund
21:00
Norrby IF
?-?
Oskarshamns AIK
21:00
FC Rosengard
?-?
FC Trollhattan
Lịch bóng đá VĐQG Singapore
17:00
Young Lions
?-?
Albirex Niigata FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
21:00
KF Fjallabyggdar
?-?
UMF Selfoss
02:00
KF Gardabaer
?-?
Volsungur husavik
Lịch bóng đá VĐQG Tajikistan
19:30
Khosilot Parkhar
?-?
FC Istaravshan
19:30
Khujand
?-?
FC Khatlon
21:00
Barkchi Hisor
?-?
Pandjsher Rumi
Lịch bóng đá VĐQG Uruguay
01:00
CA River Plate
?-?
Deportivo Maldonado
03:30
Nacional Montevideo
?-?
Liverpool URU
06:00
Defensor Sporting Montevideo
?-?
Club Atletico Progreso
Lịch bóng đá VĐQG Zimbabwe
20:00
Bulawayo Chiefs
?-?
FC Platinum
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
15:15
Slavia Prague B
?-?
Slovan Velvary
20:00
Uhersky Brod
?-?
Frydek-Mistek
22:30
TJ Start Brno
?-?
Slovan Rosice
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paranaense 2
02:00
Apucarana SC
?-?
EC Laranja Mecanica
04:30
Parana PR
?-?
Brazilian Patriotas FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
16:15
Varde
?-?
Fjordager IF
16:30
Aarhus Fremad 2
?-?
Norresundby
19:00
Gorslev IF
?-?
Karlslunde IF
19:00
Horsens Freja
?-?
Odder IGF
19:00
Vinder Vatanspor-VRI
?-?
Hedensted
19:00
AaB 2
?-?
Dalum
19:00
Ledoje-Smorum Fodbold
?-?
Herlev IF
19:00
OKS
?-?
Vorup FB
19:00
Allerod
?-?
Skjold
19:00
Ringkobing
?-?
Tarup Paarup IF
19:00
B 1909 Odense
?-?
Kjellerup
19:00
B1908
?-?
Greve Fodbold
19:00
Slagelse BI
?-?
AB Tarnby
19:00
Marienlyst
?-?
Viby IF
19:00
Nr. sundby
?-?
Glostrup FK
19:00
Bronshoj
?-?
Frederikssund IK
19:00
Tarnby FF
?-?
Horsholm-Usserod IK
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
14:00
Jinju Citizen
?-?
Jungnang Chorus Mustang FC
14:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
?-?
Jeonju Citizen FC
17:00
Pyeongchang FC
?-?
Daejeon Hana Citizen II
13:00
Gimhae City
?-?
Gyeongju KHNP
15:00
Hwaseong FC
?-?
Gangneung City
16:00
Yangpyeong
?-?
Yeoju Sejong
17:00
Daejeon Korail
?-?
Chuncheon Citizen
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
13:00
Peninsula Power Nữ
?-?
Gold Coast city Nữ
15:00
Mitchelton Nữ
?-?
Sunshine Coast Wanderers Nữ
15:00
North Lakes United (W)
?-?
Gold Coast Knights (W)
15:15
Broadbeach United SC Nữ
?-?
Logan Lightning Nữ
15:15
Virginia United SC Nữ
?-?
Robina City FC Nữ
16:00
Brisbane Olympic Nữ
?-?
Brisbane City Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Kazakhstan
20:00
FC Shakhtyor Karagandy
?-?
FK Atyrau
22:00
Tobol Kostanai
?-?
FC Kairat Almaty
22:00
Kaisar Kyzylorda
?-?
Turan Turkistan
Lịch bóng đá VĐQG Canada
00:00
Atletico Ottawa
?-?
York United FC
03:00
HFX Wanderers FC
?-?
Forge FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
17:00
Tukums-2000 II
?-?
Skanstes SK
19:00
FK Smiltene BJSS
?-?
Marupe
21:00
Saldus SS/Leevon
?-?
Rezekne/BJSS
22:59
FK Ventspils
?-?
Riga FC II
Lịch bóng đá VĐQG Mỹ nữ
02:00
Westside Metros Nữ
?-?
Vancouver Victory (W)
02:00
Merrimack Valley Hawks (W)
?-?
Clarkstown SC (W)
03:00
San Diego Surf Nữ
?-?
Rebels Empire Nữ
04:00
Arlington SA (W)
?-?
McLean Soccer Nữ
04:30
Joy AC Nữ
?-?
St Croix SC (W)
05:00
FC Austin Elite Nữ
?-?
FC Davis Nữ
05:30
Indiana Union Nữ
?-?
Rockford Raptors (W)
06:00
New England Mutiny Nữ
?-?
Hudson Valley Crusaders (W)
08:00
Utah Red Devils Nữ
?-?
Griffins FC Nữ
08:00
Uta avalanche Nữ
?-?
La Roca FC Nữ
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
12:30
Para Hills Knlghts SC
?-?
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Raiders SC
?-?
Adelaide Panthers
12:30
Adelaide United FC (Youth)
?-?
Croydon Kings
12:30
Campbelltown City SC
?-?
Adelaide Olympic
14:30
White City Woodville
?-?
Adelaide City FC
Lịch bóng đá VĐQG Brazil nữ
03:00
Ferroviaria SP Nữ
?-?
Santos Nữ
07:00
Real Brasilia FC Nữ
?-?
Flamengo/RJ Nữ
Lịch bóng đá U20 Australia
12:00
Bayswater U20
?-?
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
?-?
Western Knights U20
12:00
Olympic Kingsway U20
?-?
Stirling Macedonia U20
12:00
FloreatAthena U20
?-?
Perth RedStar FC U20
12:00
Fremantle City U20
?-?
Balcatta U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
03:00
Detroit City
?-?
Charleston Battery
06:00
Hartford Athletic
?-?
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
?-?
San Antonio
06:30
Tampa Bay Rowdies
?-?
Louisville City FC
07:30
Memphis 901
?-?
New Mexico United
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
?-?
Orange County Blues FC
08:00
El Paso Locomotive FC
?-?
Phoenix Rising FC
10:00
Sacramento Republic FC
?-?
Oakland Roots
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
17:00
Tromso Nữ
?-?
Viking Nữ
19:00
FK Fyllingsdalen Nữ
?-?
Odd BK Nữ
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
21:00
UMF Selfoss Nữ
?-?
Afturelding Nữ
Lịch bóng đá Cúp Cameroon
21:00
Mintack FC
?-?
Aigle Royal Menoua
21:00
Isohsa Limbe
?-?
Colombe du Dja et Lobo
Lịch bóng đá VĐQG Quần đảo Faroe
19:00
AB Argir
?-?
FC Suduroy
Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil
01:00
Guarani de Palhoca
?-?
Atletico Tubarao SC
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Murdoch Uni Melville
?-?
Willip
14:00
UWA-Nedlands FC
?-?
Subiaco AFC
14:00
Cockburn City
?-?
Kingsley Westside
14:00
Sorrento F.C.
?-?
Gosnells City
14:00
Mandurah City
?-?
Rocking ham City
16:00
Dianella White Eagles
?-?
Joondalup United
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Racing Casablanca
?-?
CODM Meknes
22:59
Stade Marocain du Rabat
?-?
RCOZ Oued Zem
22:59
Kawkab de Marrakech
?-?
Chabab Ben Guerir
Lịch bóng đá U19 Iceland
21:00
HK YmirU19
?-?
Afturelding Hviti U19
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
10:30
West Adelaide SC
?-?
Adelaide Cobras FC
12:30
Adelaide Victory
?-?
Salisbury United
12:30
Cumberland United FC
?-?
Adelaide Vipers
12:30
Sturt Lions
?-?
Playford City Patriots
12:30
Western Strikers SC
?-?
West Torrens Birkalla
12:30
Adelaide Blue Eagles
?-?
Fulham United FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
14:00
Sydney Olympic
?-?
Sutherland Sharks
14:30
Spirit FC
?-?
Western Sydney Wanderers AM
15:30
Wollongong Wolves
?-?
Blacktown City Demons
16:00
Hills Brumbies
?-?
Sydney United
16:00
St George Saints
?-?
St George City FA
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
?-?
Sydney FC (Youth)
12:00
Rockdale City Suns
?-?
Manly United
Lịch bóng đá Nữ Columbia
02:00
Deportivo Cali Nữ
?-?
Llaneros Nữ
02:00
Independiente Medellin Nữ
?-?
Alianza Petrolera (W)
Lịch bóng đá U20 NSW
11:00
Sydney Olympic U20
?-?
Sutherland Sharks U20
13:30
Wollongong Wolves U20
?-?
Blacktown City FC U20
14:00
Dunbar Rovers FC U20
?-?
Rydalmere Lions FCU20
14:00
Bonnyrigg White Eagles U20
?-?
Inter Lions U20
14:00
Hills Brumbies U20
?-?
Sydney United 58 U20
14:00
UNSW FC U20
?-?
Bankstown City Lions U20
14:00
St.George Saints U20
?-?
St George City FA U20
14:00
SD Raiders U20
?-?
Dulwich Hill U20
14:00
Macarthur Rams U20
?-?
Mt Druitt Town Rangers U20
15:30
Hakoah Sydney City East U20
?-?
Blacktown Spartans U20
16:00
Canterbury Bankstown U20
?-?
Northern Tigers U20
10:00
Rockdale City Suns U20
?-?
Manly United U20
Lịch bóng đá VĐQG Đan Mạch nữ
19:00
Brondby IF Nữ
?-?
Nordsjaelland Nữ
19:00
Boldklubben AF 1893 Nữ
?-?
Osterbro IF Nữ
19:00
HB Koge Nữ
?-?
Fortuna Hjorring Nữ
19:00
Aalborg Nữ
?-?
Naestved HG Nữ
19:00
Kolding BK Nữ
?-?
AGF Kvindefodbold APS Nữ
19:00
Odense BK Nữ
?-?
Thisted FC Nữ
Lịch bóng đá Australia Tasmania NPL U21 League
11:30
Glenorchy Knights FC U21
?-?
Riverside Olympic U21
13:15
Kingborough Lions U21
?-?
Clarence Zebras FC U21
08:45
South Hobart U21
?-?
Launceston United U21
Lịch bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
?-?
Democrata SL/MG
02:00
Varginha EC
?-?
Boa Esporte Clube
Lịch bóng đá Nữ Chile
22:00
CD Antofagasta Nữ
?-?
Everton de Vina Nữ
22:00
Santiago Morning Nữ
?-?
Cobresal Nữ
22:00
Coquimbo Unido Nữ
?-?
Audax Italiano Nữ
22:00
Curico Unido (W)
?-?
Deportes Temuco Nữ
22:59
Rangers de Talca (W)
?-?
Nublense (W)
05:00
Universidad de Chile Nữ
?-?
Palestino Nữ
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:00
Deportivo Armenio
?-?
Excursionistas
01:00
Liniers
?-?
San Martin Burzaco
01:00
Ferrocarril Midland
?-?
Deportivo Laferrere
01:00
Villa Dalmine
?-?
Flandria
01:00
Argentino de Merlo
?-?
UAI Urquiza
01:00
Villa San Carlos
?-?
Sportivo Dock Sud
01:00
Comunicaciones BsAs
?-?
Club Atletico Acassuso
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
22:59
Racing Louisville Nữ
?-?
Gotham FC Nữ
06:30
North Carolina Nữ
?-?
Orlando Pride Nữ
06:30
Washington Spirit Nữ
?-?
San Diego Wave Nữ
08:30
Houston Dash Nữ
?-?
Angel City FC Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Bắc NSW Australia
11:00
Lake Macquarie Reserves
?-?
Valentine Phoenix Reserves
13:00
Edgeworth Eagles Reserves
?-?
Broadmeadow Magic Reserves
09:30
Charlestown Azzurri Reserves
?-?
Cooks Hill United Reserves
09:30
Weston Workers Reserves
?-?
Lambton Jaffas Reserves
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
North Geelong Warriors
?-?
Melbourne Victory FC (Youth)
12:00
Eastern Lions SC
?-?
Western United FC NPL
12:00
Langwarrin
?-?
Melbourne Heart (Youth)
Lịch bóng đá VĐQG Nigeria
22:00
Plateau United
?-?
Kano Pillars
22:00
Rivers United
?-?
Gombe United
22:00
Katsina United
?-?
Doma United
22:00
Heartland FC
?-?
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
?-?
Kwara United
Lịch bóng đá Bolivia Reserve League
21:00
Blooming Reserves
?-?
Oriente Petrolero Reserves
02:00
Club Aurora Reserves
?-?
Jorge Wilstermann (R)
Lịch bóng đá Australia Darwin
13:30
Garuda FC
?-?
Darwin Olympics
17:30
Port Darwin FC
?-?
Mindil Aces
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
21:00
Leiknir Reykjavik
?-?
Grindavik
21:00
Dalvik Reynir
?-?
Keflavik
22:59
Fjolnir
?-?
Thor Akureyri
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
16:00
FK Viltis Vilnius
?-?
Niesky
Lịch bóng đá Mỹ NPSL
02:00
Forward Madison FC
?-?
South Georgia Tormenta FC
06:00
Apotheos
?-?
Bristol Rhythm AFC
06:00
Milwaukee Torrent
?-?
Saint Louis Club Atletico
06:00
Jacksonville Armada U23
?-?
Miami Dutch Lions FC
07:00
Kansas City Sol
?-?
Sunflower State FC
07:00
Gio`s Lions SC
?-?
Ehtar Belleville
07:00
Joy St Louis Park
?-?
Dakota Fusion FC
07:30
Denton Diablos FC
?-?
Laredo Heat
09:00
San Ramon
?-?
Napa Valley 1839
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Richmond Kickers
Lịch bóng đá Australian cloth
15:00
Acacia Ridge
?-?
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
?-?
Western Spirit
15:00
North Brisbane
?-?
Centenary Stormers
15:00
North Pine United
?-?
Virginia United
16:00
Springfield United
?-?
Redcliffe PCYC
16:15
University of Queensland
?-?
Brisbane Knights
Lịch bóng đá Cup WD1
12:00
UWA-Nedlands FC Nữ
?-?
Perth RedStar Nữ
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Bayswater City
?-?
Armadale SC
14:00
Floreat Athena
?-?
Perth RedStar
14:00
Fremantle City
?-?
Balcatta FC
14:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Stirling Macedonia
14:00
Perth Glory (Youth)
?-?
Inglewood United
14:00
Perth SC
?-?
Western Knights
Lịch bóng đá Cúp FA Malaysia
16:30
Selangor
?-?
Negeri Sembilan
19:15
Johor Darul Takzim
?-?
Kelantan United
19:15
Sabah
?-?
KL Rovers
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:30
Malaga
?-?
Gimnastic Tarragona
Lịch bóng đá VĐQG Nữ Faroe
22:00
NSI Runavik Nữ
?-?
Ki Klaksvik Nữ
Lịch bóng đá Hạng 4 Iceland
21:00
Smari 2020
?-?
Hordhur
22:59
Alafoss
?-?
Samherjar
21:00
FC Arbaer
?-?
UMF Sindri Hofn
22:59
Augnablik Kopavogur
?-?
Magni
Lịch bóng đá Ngoại hạng SKNFA
05:00
Flow 4G Cayon Rockets
?-?
HE Garden Hotspurs
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Canberra Olympic
?-?
Cooma Tigers
14:45
Monaro Panthers
?-?
Gungahlin United
10:15
Yoogali SC
?-?
OConnor Knights
12:00
Canberra FC
?-?
Tuggeranong United
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
01:00
CD Ardoi Draw
?-?
CD Anguiano
Lịch bóng đá USA USL League Two
09:30
Almaden FC
?-?
Marin FC Legends
02:00
Morris Elite
?-?
Long Island Rough Riders
02:00
Boston Bolts
?-?
Pathfinder FC
04:00
Charlottesville Blues
?-?
Christos FC
06:00
LVU Rush
?-?
Real Central NJ
06:00
Minneapolis City SC
?-?
Bavarian
06:00
Philadelphia Lone Star
?-?
Ocean City Noreasters
06:00
Wake FC
?-?
Charlotte Independ B
06:00
AC Connecticut
?-?
Boston City FC (USA)
06:00
Athens United
?-?
East Atlanta
06:00
Brevard SC
?-?
Brooke House FC
06:30
FC Motown team B
?-?
Hudson Valley Hammers
07:00
AC Houston Sur
?-?
Houston FC
07:00
Louisiana Krewe FC
?-?
Little Rock Street
08:30
Salt City
?-?
Utah United
09:00
FC Tucson
?-?
Redlands FC
10:00
Academica SC
?-?
Monterey Bay FC 2
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
12:00
Bulls Academy
?-?
Nepean Football Club
13:30
Hake Ya Dong in Sydney City
?-?
Blacktown Spartans
14:00
Canterbury Bankstown FC
?-?
Northern Tigers
16:00
Dunbar Rovers FC
?-?
Rydalmere Lions FC
16:00
Macarthur Rams
?-?
Mt Druitt Town Rangers FC
16:00
University NSW
?-?
Bankstown City Lions
16:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Inter Lions
16:00
SD Raiders FC
?-?
Dulwich Hill SC
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Burundi
20:00
Flambeau du Centre
?-?
Rukinzo FC
Lịch bóng đá VĐQG Belarus nữ
19:00
Smorgon Nữ
?-?
Dinamo-BGUFK Minsk Nữ
21:00
Bobruichanka Bobruisk Nữ
?-?
FK Minsk Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Lítva
22:00
FK Minija
?-?
Atomsfera Mazeikiai
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
17:00
Kiruna FF
?-?
Ytterhogdal IK
18:00
Herrestads AIF
?-?
Motala AIF FK
18:00
Landvetter IS
?-?
Hittarps IK
18:00
Jonsereds IF
?-?
IK Tord
18:00
BK Ljungsbro
?-?
Syrianska Botkyrka IF
18:00
Umea FC Academy
?-?
IFK Lulea
19:00
Osterlen FF
?-?
Karlskrona AIF
19:00
Kumla
?-?
Vanersborg FK
19:00
Sifhalla
?-?
Grebbestads IF
19:00
Bodens BK
?-?
Tegs SK
19:00
IF Algarna
?-?
Gottne IF
19:00
Bergnasets AIK
?-?
Taftea IK
19:00
Varbergs GIF FK
?-?
Husqvarna
19:00
BK Astrio
?-?
Ockero
19:00
IFK Trelleborg
?-?
Hassleholms IF
20:00
Mjolby AI FF
?-?
Huddinge IF
20:00
Skelleftea FF
?-?
Lucksta IF
20:00
Kungsangens IF
?-?
FC Gute
21:00
IFK Karlshamn
?-?
FBK Balkan
21:00
FOC Farsta
?-?
IK Franke
21:00
Sandvikens AIK FK
?-?
Hudiksvalls ABK
21:00
IK Gauthiod
?-?
Stenungsunds IF
21:00
FC Arlanda
?-?
Enkoping
21:00
IF Sylvia
?-?
Enskede IK
22:00
Qviding FIF
?-?
Vastra Frolunda
22:00
Syrianska FC
?-?
IK Sleipner
22:30
Dalkurd FF
?-?
Falu BS FK
Lịch bóng đá Cúp FA Thái Lan
18:00
Bangkok United FC
?-?
Singha GB Kanchanaburi
Lịch bóng đá USL W-League Women
03:30
FC Westchester Nữ
?-?
Cedar Stars Nữ
04:00
Miami AC Nữ
?-?
Palm City FC (W)
05:00
Manhattan SC Nữ
?-?
Connecticut Nữ
05:00
Tennessee Nữ
?-?
Southern Soccer Academy Nữ
06:00
Detroit City FC Nữ
?-?
Midwest United Nữ
Lịch bóng đá Cúp nghiệp dư Uruguay
01:30
Paysandu
?-?
CA Universitario Salto
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Chile
22:59
Mejillones
?-?
CD Copiapo S.A.
22:59
Presidente Ibanez
?-?
Huachipato
02:00
Real Juventud San Joaquin
?-?
Santiago Morning
02:00
San Antonio Unido
?-?
Union La Calera
02:00
Barcelona
?-?
Cobreloa
02:00
Deportes Rengo
?-?
Deportes Santa Cruz
02:00
Vicente Rosales
?-?
Universidad de Concepcion
02:00
Osorno
?-?
Deportes Temuco
02:00
Imperial Unido
?-?
Fernandez Vial
02:00
Deportes Recoleta
?-?
Audax Italiano
02:00
Melipilla
?-?
Union San Felipe
03:00
CD Juvenil Seminario
?-?
CD Magallanes
04:30
Concon National
?-?
Santiago Wanderers
04:30
Linares Unido
?-?
D. Concepcion
04:30
D. Concepcion
?-?
Linares Unido
05:00
Brujas Salamanca
?-?
Coquimbo Unido
07:00
11 de Septiembre
?-?
San Marcos de Arica
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Phần Lan
19:00
TPS Turku
?-?
MP MIKELI
21:00
EBK
?-?
FC Haka
21:00
Vantaa
?-?
Atlantis
21:30
AC Oulu
?-?
KaPa
22:00
Ilves Tampere
?-?
SJK Seinajoen
22:59
Inter Turku II
?-?
Vaasa VPS
Lịch bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ
13:00
Shizuoka Sangyo University Nữ
?-?
Speranza TakatsukiNữ
10:00
Viamaterras Miyazaki Nữ
?-?
NGU Nagoya Nữ
11:00
Gunma FC White Star Nữ
?-?
Orca Kamogawa FC Nữ
11:00
AS Harima ALBION Nữ
?-?
Yokohama FC Seagulls Nữ
11:00
Nittaidai University Nữ
?-?
Setagaya Sfida Nữ
12:00
Ehime FC Nữ
?-?
IGA Kunoichi Nữ
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
14:00
Moreton City II
?-?
Capalaba Bulldogs
15:00
Southside Eagles
?-?
Brisbane Strikers
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
?-?
Ipswich City
Lịch bóng đá Republic of Ireland National League Women
20:00
Shelbourne Nữ
?-?
Galway LFC Nữ
21:00
Bohemians Dublin Nữ
?-?
Peamount Utd Nữ
00:00
Wexford Youths Nữ
?-?
DLR Waves Nữ
01:00
Sligo Rovers Nữ
?-?
Shamrock Rovers Nữ
01:30
Yalong City Nữ
?-?
FC Treaty United Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
Deportivo Recoleta
?-?
Sol de America Pastoreo
21:00
Deportivo Carapegua
?-?
Guairena
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
01:30
America MG
?-?
CRB AL
03:00
Ponte Preta
?-?
Gremio Novorizontin
04:00
Ituano SP
?-?
SC Paysandu Para
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc nữ
15:00
Changchun Masses Properties Nữ
?-?
Hainan Qiongzhong Nữ
15:00
Jiangsu Wuxi Nữ
?-?
ShanXi zhidan Nữ
15:00
Shanghai RCB Nữ
?-?
Wuhan Jianghan Nữ
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Goiano 2
01:30
Abecat Ouvirdorense
?-?
Trindade AC
01:30
Uniao Inhumas
?-?
Santa Helena GO
02:00
AA Anapolina
?-?
Centro Oeste
Lịch bóng đá VĐQG Đài Loan nữ
14:30
Inter Taoyuan FC Nữ
?-?
Taichung Blue Whale Nữ
15:00
Taipei Xiongzan Nữ
?-?
Hualien Nữ
17:30
Kaohsiung Sunny Bank Nữ
?-?
Hang Yuan FC Nữ
17:30
Hang Yuan FC Nữ
?-?
Kaohsiung Sunny Bank Nữ
Lịch bóng đá Giải trẻ Peru
22:30
Atletico Grau Reserves
?-?
Universitario de Deportes Reserves
22:30
Sport Huancayo Reserves
?-?
FBC Melgar Reserves
Lịch bóng đá Nữ Paraquay
01:00
2 de Mayo (W)
?-?
Sol de America Nữ
03:15
Sportivo Trinidense Nữ
?-?
Sportivo Luqueno Nữ
Lịch bóng đá Honduras Liga de Ascenso
08:00
Juticalpa
?-?
Lone FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
18:00
NiemU
?-?
AFC Keltik
18:00
Korsnas FF
?-?
Sporting Kristina
18:30
Ylojarvi United
?-?
PP-70
19:00
Peimari United
?-?
VG 62
19:30
HIFK Football B team
?-?
FC Finnkurd
21:00
Kiisto Vaasa
?-?
SIF
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
19:00
CA Huracan U20
?-?
Barracas Central U20
19:00
Boca Juniors U20
?-?
Lanus U20
19:00
Instituto AC Cordoba U20
?-?
River Plate U20
19:00
Club Atlético Independiente U20
?-?
Newells U20
19:00
Defensa y Justicia U20
?-?
Belgrano U20
19:00
Estudiantes La Plata U20
?-?
San Lorenzo U20
19:00
Independiente Rivadavia U20
?-?
Gimnasia LP U20
19:00
Central Cordoba SdE U20
?-?
Racing Club U20
19:00
Rosario Central U20
?-?
Union Santa Fe U20
19:00
CA Talleres de Cordoba U20
?-?
Deportivo Riestra U20
19:00
CA Tigre U20
?-?
CA Platense U20
19:00
Banfield U20
?-?
Atletico Tucuman U20
19:00
Argentinos Jrs U20
?-?
Godoy Cruz U20
19:00
Sarmiento U20
?-?
Velez Sarsfield U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
22:59
Skala Itrottarfelag
?-?
Vikingur Gotu
22:59
B36 Torshavn
?-?
Toftir B68
01:00
07 Vestur Sorvagur
?-?
HB Torshavn
Lịch bóng đá Peru Campeonato Nacional Women
22:59
Cesar Vallejo W
?-?
Deportivo Municipal Nữ
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
11:00
FC Tiamo Hirakata
?-?
Briobecca Urayasu
11:00
Atletico Suzuka
?-?
Tochigi City
11:00
Honda FC
?-?
Run Mel Aomori
11:00
Rayluck Shiga
?-?
Okinawa SV
11:00
Sony Sendai
?-?
Yokogawa Musashino
11:00
Verspah Oita
?-?
Veertien Kuwana
11:00
Kochi United
?-?
Maruyasu Industries
11:00
Minebea Mitsumi FC
?-?
Criacao Shinjuku
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
19:00
Brabrand
?-?
FA 2000
19:00
Aarhus Fremad
?-?
Roskilde
19:00
HIK Hellerup
?-?
Fremad Amager
19:00
Esbjerg
?-?
Nykobing FC
19:00
Skive IK
?-?
Thisted FC
19:00
Middelfart G og
?-?
AB Copenhagen
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
18:00
Elva
?-?
Tallinna FC Levadia B
Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan nữ
20:00
HPS Nữ
?-?
PK-35 Vantaa Nữ
20:00
Jyvaskylan Pallokerho Nữ
?-?
KuPs Nữ
20:00
PK-35 RY Nữ
?-?
Ilves Tampere Nữ
20:00
PK Keski Uusimaa Nữ
?-?
HJK Helsinki Nữ
22:00
Aland United Nữ
?-?
Honka Espoo Nữ
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
01:00
Contagem U20
?-?
Atletico Mineiro U20
01:00
XV de Novembro EC MG U20
?-?
America MG (Youth)
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
08:30
Gualan FC
?-?
FC LA Libertad
Lịch bóng đá Bolivia Regional Cup
20:00
Club Atletico Juniors
?-?
CD Nueva Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
?-?
Nacional Sucre
02:30
Deportivo FATIC
?-?
ABB
Lịch bóng đá Ethiopia Premier League Women
14:00
Hambericho Durame (W)
?-?
Bole Sub City Nữ
18:00
Ethio Electric FC Nữ
?-?
Kedus Giorgis Nữ
20:00
Sidama Bunna (W)
?-?
Adama Ketema Nữ
Lịch bóng đá Australia Victoria State
12:00
Nunawading City
?-?
Pascoe Vale SC
12:00
Beaumaris
?-?
North Sunshine Eagles
12:00
Boroondara
?-?
FC Melbourne Srbija
15:00
Altona City
?-?
Goulburn Valley Suns
Lịch bóng đá Hạng nhất Trung Quốc
18:00
Liaoning Tieren
?-?
Foshan Nanshi
18:00
Dalian Zhixing
?-?
Yunnan Yukun
18:00
Heilongjiang Lava Spring
?-?
Guangxi Pingguo Haliao
18:30
Shijiazhuang Kungfu
?-?
Shanghai Jiading Huilong
18:30
Nanjing City
?-?
Qingdao Red Lions
18:30
Chongqing Tonglianglong
?-?
Wuxi Wugou
Lịch bóng đá Switzerland. 2. Liga Interregional
00:00
Romontois
?-?
FC Plan Les Ouates
00:00
Farvagny Ogoz
?-?
Stade Payerne
00:00
FC Gambarogno Contone
?-?
FC Perlen Buchrain
Lịch bóng đá Hạng 2 Na Uy
19:00
Notodden FK
?-?
Hodd
19:00
Vard Haugesund
?-?
Jerv
19:00
Follo
?-?
Gjovik Lyn
19:00
Kjelsas
?-?
Eidsvold Turn
20:00
Kvik Halden
?-?
Eik-Tonsberg
20:00
Ullensaker/Kisa IL
?-?
Strindheim IL
20:00
Sotra
?-?
Orn-Horten
20:00
FK Arendal
?-?
Viking B
Lịch bóng đá D4 Brazil
01:30
Audax Rio RJ
?-?
Real Noroeste
02:00
Altos/PI
?-?
Ag. Maraba
02:00
Retro/PE
?-?
ASA AL
02:00
CA Patrocinense
?-?
Inter de Limeira
03:00
Porto Velho
?-?
Rio Branco AC
03:00
CS Esportivo AL
?-?
CS Sergipe
04:00
Mixto EC
?-?
Ipora EC
Lịch bóng đá Nữ Nam Phi
16:00
Wits University FC Nữ
?-?
Vikings FC Nữ
16:00
Hallelujah Zebra Force Nữ
?-?
Nicko Taurus Nữ
16:30
JVW FC Nữ
?-?
Croesus Nữ
18:00
Mathaithai FC Nữ
?-?
Kempton Park FC Nữ
18:00
University of Western Cape
?-?
Royal AM FC Nữ
20:00
Johannesburg Uni Nữ
?-?
TS Galaxy Nữ
20:00
Diepkloof FC Nữ
?-?
NWU Vaal FC Nữ
Lịch bóng đá New South Wales NPL Úc Nữ
16:45
Metropolis United Nữ
?-?
West Adelaide Nữ
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Brasileiro A2Women
01:00
Juventude Nữ
?-?
Mixto EC Nữ
Lịch bóng đá Finland
18:00
Ilves Tampere II
?-?
Tampere United
20:00
Poxyt
?-?
FC Ilves-Kissat
20:00
GBK Kokkola
?-?
TP47 Tornio
20:00
Kuopion Elo
?-?
Narpes Kraft
21:00
JPS
?-?
JS Hercules
Lịch bóng đá VĐQG Estonia nữ
16:30
Tammeka Tartu Nữ
?-?
JK Tabasalu Nữ
00:00
Viimsi JK Nữ
?-?
Tallinna FC Ararat Nữ
Lịch bóng đá Hạng 4 Ba Lan
16:00
Podbeskidzie Bielsko Biala II
?-?
LGKS 38 Podlesianka
16:00
Wisla Krakow II
?-?
Wolania Wola Rzedzinska
16:00
KTS Weszlo
?-?
Drogowiec Jedlinsk
16:00
Radunia Stezyca II
?-?
Grom Nowy Staw
17:00
Niwa Nowa Wies
?-?
Termalica BB Nieciecza II
17:00
Gryf Wejherowo
?-?
Supra Kwidzyn
18:00
KS CK Troszyn
?-?
KS Mszczonowianka
18:00
KS Sokol Serock
?-?
Hutnik Warsaw
18:00
KSS Kotwica Kornik
?-?
Pogon Lobzenica
19:00
Obra Koscian
?-?
Tarnovia Tarnowo Podgorne
19:00
Limanovia Limanowa
?-?
Dalin Myslenice
20:00
Pogon Lebork
?-?
Arka Gdynia II
21:00
KS Lipno Steszew
?-?
Polonia 1908 Marcinki Kepno
22:00
Wilga Garwolin
?-?
Wisla Plock U19
22:00
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
?-?
Orzel Ryczow
22:00
Tecza Biskupiec
?-?
MLKS Znicz Biala Piska
00:00
Baltyk Gdynia
?-?
Jaguar Gdansk
Lịch bóng đá Liên đoàn Argentina
02:00
CS 9 de Julio San Juan
?-?
Sportivo Del Bono
Lịch bóng đá OFC Nations Cup
11:00
Vanuatu
?-?
Solomon Islands
08:00
Tahiti
?-?
Samoa
11:00
Papua New Guinea
?-?
Fiji
Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD
14:00
Gold Coast United
?-?
Peninsula Power
15:00
Rochedale Rovers
?-?
Gold Coast Knights
11:45
Brisbane Roar (Youth)
?-?
Queensland Lions SC
12:00
Sunshine Coast Wanderers FC
?-?
Redlands United FC
12:00
Brisbane City
?-?
Moreton Bay United
Lịch bóng đá Hạng B Peru
01:15
Academia Deportiva Cantolao
?-?
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Llacuabamba
?-?
Alianza Universidad
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
01:00
Villa Mitre
?-?
Kimberley Mar del Plata
01:30
Crucero del Norte
?-?
Central Norte Salta
03:00
Gutierrez
?-?
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Lịch bóng đá Chinese Champions League
15:30
Fujian Quanzhou Qinggong
?-?
Guangzhou Alpha FC
Lịch bóng đá Bosnia Herzegovina 2nd League
22:30
Brotnjo Citluk
?-?
NK Travnik
22:30
Radnicki Lukavac
?-?
Famos Vojkovici
Lịch bóng đá VĐQG Australia
11:45
Gold Coast United U23
?-?
Peninsula Power U23
12:45
Rochedale Rovers U23
?-?
Gold Coast Knights U23
12:45
Southside Eagles U23
?-?
Brisbane Strikers U23
13:45
Eastern Suburbs U23(AUS)
?-?
Ipswich FC U23
16:15
Moreton City Excelsior B U23
?-?
Capalaba Bulldogs U23
11:30
St George Willawong FC U23
?-?
Logan Lightning U23
11:45
Mitchelton U23
?-?
SWQ Thunder U23
Lịch bóng đá Hạng nhất Belarus
20:00
FK Bumprom
?-?
Shakhter Soligorsk II
21:00
FC Belshina Babruisk
?-?
Ostrowitz
22:00
FK Lida
?-?
Energetik-BGU Minsk
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
18:00
Ardal
?-?
Hou Ge Xinte B team
18:00
Stord IL
?-?
Forde
18:00
Bodo Glimt 2
?-?
Mjolner
19:00
Os Turn Fotball
?-?
Bjarg
19:00
Assiden
?-?
Oppsal
19:00
Flint
?-?
Baerum SK
19:00
KFUM 2
?-?
Nordstrand
19:00
Vigor
?-?
Mandalskameratene
19:00
Skeid Oslo II
?-?
Ullern FC
19:00
Fana
?-?
Askoy FK
19:00
Stromsgodset B
?-?
SK Trygg Lade
20:00
Nardo FK
?-?
Melhus
20:00
Honefoss BK
?-?
Fyllingsdalen
20:00
Floro
?-?
froya
20:00
Surnadal
?-?
Byasen Toppfot
20:00
Skjervoy
?-?
IF Floya
20:00
Loddefjord
?-?
Djerv 1919
20:00
Tiller
?-?
Rosenborg B
20:00
Lokomotiv Oslo
?-?
Funnefoss/Vormsund
20:00
Lorenskog
?-?
Gjelleraasen IL
20:00
Spjelkavik
?-?
Traff
20:00
Fram Larvik
?-?
Odd Grenland 2
20:00
Vindbjart
?-?
Sandnes B
20:00
Askollen
?-?
Asker
20:00
Sparta Sarpsborg B
?-?
Frigg
20:00
Harstad
?-?
Sprint-Jeloy
21:00
Ulfstind
?-?
Elverum
21:00
Bjorkelangen
?-?
Kristiansund B
21:00
IL Hodd B
?-?
Skjetten Fotball
21:00
Pors Grenland
?-?
Brodd
Lịch bóng đá VĐQG Na Uy nữ
18:00
Arna Bjornar Nữ
?-?
Roa Nữ
18:00
Kolbotn Nữ
?-?
Aasane Nữ
18:00
LSK Kvinner Nữ
?-?
Rosenborg BK Nữ
18:00
Stabaek Nữ
?-?
Lyn Nữ
18:00
Valerenga Nữ
?-?
SK Brann Nữ
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
06:30
Carolina Core
?-?
Cincinnati II
Lịch bóng đá VĐQG Fiji
06:00
Tailevu Naitasiri
?-?
Nadi FC
09:00
Suva FC
?-?
Ba
Lịch bóng đá VĐQG Ecuador Nữ
22:00
Deportivo Ibarra Nữ
?-?
Universidad Catolica del Ecuador Nữ
03:00
EL Nacional Nữ
?-?
Leones del Norte Nữ
04:00
Quito FC Nữ
?-?
Deportivo Cuenca Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha nữ
17:00
Levante UD (W)
?-?
Madrid CFF (W)
17:00
Real Sociedad (W)
?-?
Levante Las Planas (W)
17:00
Atletico de Madrid (W)
?-?
Villarreal (W)
17:00
Real Betis (W)
?-?
UD Granadilla Tenerife Sur (W)
17:00
Eibar (W)
?-?
Granada CF(W)
Lịch bóng đá Australia NPL Victoria U23
09:45
Manningham United Blues U23
?-?
Port Melbourne U23
13:00
Altona Magic U23
?-?
Green Gully U23
13:00
Dandenong Thunder U23
?-?
Oakleigh Cannons U23
14:30
Dandenong City U23
?-?
Melbourne Knights U23
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:30
Heroes de Falcon
?-?
Real Frontera
Lịch bóng đá Australia WA State League 1 Reserves
12:00
UWA-Nedlands FC Reserves
?-?
Subiaco AFC Reserves
12:00
Mandurah City FC Reserves
?-?
Rockingham City FC Reserves
12:00
Cockburn City Reserves
?-?
Kingsley Westside Reserves
12:00
Murdoch University Melville FC Reserves
?-?
Gwelup Croatia SC Reserves
12:00
Sorrento FC Reserves
?-?
Gosnells City Reserves
14:00
Dianella White Eagles Reserves
?-?
Joondalup Utd Reserves
Lịch bóng đá FFSA SLR
10:00
Sturt Lions Reserves
?-?
Playford Reserves
10:00
Adelaide Raiders SC Reserve
?-?
South Adelaide Reserves
10:00
Adelaide Victory Reserves
?-?
Salisbury Utd Reserves
10:15
Campbelltown City Reserve
?-?
Adelaide Olympic Reserve
10:15
Adelaide Blue Eagles Reserve
?-?
Fulham United FC Reserves
10:15
Cumberland United Reserves
?-?
Adelaide Vipers Reserve
10:15
Modbury Jets Reserves
?-?
North Eastern MetroStars Reserve
10:15
Western Strikers Reserves
?-?
West Torrens Birkalla B
10:15
Para Hills Reserves
?-?
Adelaide Comets Reserve
12:15
White City FK Beograd Reserves
?-?
Adelaide City Reserve
Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
20:00
Utsiktens BK
?-?
Varbergs BoIS FC
20:00
Gefle IF
?-?
Landskrona BoIS
20:00
Skovde AIK
?-?
Degerfors IF
Lịch bóng đá Ma Cao
18:00
Macau University
?-?
Sporting de Macau
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản nữ
11:00
Kibi International University Nữ
?-?
Veertien Mie Nữ
13:00
Diosa Izumo Nữ
?-?
FC Imabari Nữ
13:00
Okayama Yunogo Belle Nữ
?-?
Yamato Sylphid Nữ
11:00
Fujizakura Yamanashi Nữ
?-?
SEISA OSA Rheia Nữ
11:00
Diavorosso Hiroshima Nữ
?-?
Fukuoka AN Nữ
12:00
Tsukuba FC Nữ
?-?
JFA Academy Fukushima Nữ
Lịch bóng đá Cúp QG New Zealand
12:30
Western Springs AFC
?-?
Eastern Suburbs Auckland
08:00
Coastal Spirit
?-?
Nomads
09:00
Napier City Rovers
?-?
North Wellington AFC
09:00
Auckland City
?-?
Hamilton Wanderers
Lịch bóng đá Costa Rica Primera Division Women
04:00
Alajuelense Nữ
?-?
Municipal Pococi Nữ
04:00
Saprissa Nữ
?-?
Dimas Escazu Nữ
04:00
Sporting FC Nữ
?-?
Puerto Viejo FC (W)
Lịch bóng đá VĐQG Iceland nữ
21:00
Hafnarfjordur Nữ
?-?
Keflavik Nữ
22:59
Stjarnan Gardabaer Nữ
?-?
Thor KA Akureyri Nữ
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00
Uhl Que Sa
?-?
Deportivo Paraguayo
01:00
Sportivo Barracas
?-?
Defensores de Cambaceres
01:00
Central Cordoba De Rosario
?-?
Claypole
01:00
Yupanqui
?-?
Real Pilar
01:00
Club Lujan
?-?
CA Atlas
01:00
El Porvenir
?-?
Deportivo Espanol
01:00
General Lamadrid
?-?
Victoriano Arenas
02:00
Mercedes
?-?
Central Ballester
Lịch bóng đá U19 Columbia
21:00
La Equidad U19
?-?
Maracaneiros U19
04:00
Aguilas Doradas U19
?-?
Leones U19
Lịch bóng đá Tasmania
13:30
Devonport City
?-?
Launceston City
13:45
Glenorchy Knights FC
?-?
Riverside Olympic
15:30
Kingborough Lions
?-?
Hobart Zebras
11:00
South Hobart
?-?
LAN Thurston
Lịch bóng đá Australia SA Premier League Women Reserves
14:30
Metro United FC Reserves Nữ
?-?
West Adelaide Reserve Nữ
Lịch bóng đá Cúp FFA Úc
12:00
Southside Comets
?-?
Brisbane Olympic United FC
Lịch bóng đá nữ Phần Lan
17:00
ONS Nữ
?-?
Lahti s Nữ
19:00
KTP Kotka Nữ
?-?
EBK Espoo Nữ
19:00
VIFK Vaasa Nữ
?-?
Ilott Nữ
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
20:30
Simmeringer SC
?-?
Waf Brigittenau
21:00
FV Austria XIII
?-?
Sportunion Mauer
21:00
Hellas Kagran
?-?
SV Wienerberger
21:00
FC 1980 Wien
?-?
SC Mannsworth
22:59
SV Vols
?-?
SV Telfs
22:59
SV Lebring
?-?
USV Draxler Mooskirc
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
19:00
SfB Oure
?-?
IF Lyseng
19:00
BK Frem
?-?
Naesby
19:00
Vegar
?-?
Holstebro BK
19:00
Young Boys FD
?-?
Vanlose
19:00
Ishoj IF
?-?
BK Avarta
19:00
VSK Arhus
?-?
Holbaek
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:00
Pretoria Univ
?-?
Richards Bay
Lịch bóng đá Giải Vô địch phía Nam
11:15
Northern wandering
?-?
Riverside Olympic Reserves
Lịch bóng đá Cúp Capital Territory Nữ
09:45
West Canberra Wanderers FC Nữ
?-?
Canberra FC Nữ
12:00
Tuggeranong UtdNữ
?-?
Canberra OlympicNữ
Lịch bóng đá Cúp nghiệp dư Áo
00:00
VfB Hohenems
?-?
RW Rankweil
Lịch bóng đá U20 Brazil
20:00
Bangu U20
?-?
Portuguesa RJ U20
20:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
?-?
Boavista (RJ) Youth
00:00
Avai (Youth)
?-?
Marcilio Dias SC U20
00:45
Volta Redonda U20
?-?
Sampaio Correa RJ U20
00:45
Vasco da Gama (Youth)
?-?
Madureira Youth
01:00
Queimadense PB Youth
?-?
Serra Branca U20
01:00
Nautico PE (Youth)
?-?
Belo Jardim PE U20
01:00
Sergipe U20
?-?
Falcon FC SE Youth
01:00
Sete de Setembro PE Youth
?-?
Sport Club Recife Youth
01:00
Joinville SC Youth
?-?
Criciuma SC (Youth)
01:00
FC Atlético Cearense U20
?-?
Sao Gerardo U20
01:00
Floresta CE Youth
?-?
Horizonte FC U20
01:30
Londrina EC (Youth)
?-?
Coritiba PR (Youth)
06:00
Sport Sinop U20
?-?
Luverdense U20
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm B)
18:00
Laanemaa Haapsalu
?-?
Tartu JK Maag Tammeka B
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
12:00
Avondale FC
?-?
Hume City
12:00
Manningham United Blues
?-?
Port Melbourne
12:15
Dandenong City SC
?-?
Melbourne Knights
12:30
Moreland City
?-?
St Albans Saints
15:15
Altona Magic
?-?
Green Gully Cavaliers
16:00
Dandenong Thunder
?-?
Oakleigh Cannons
Lịch bóng đá Hạng 2 Paulista Brazil
01:00
Mauaense SP U23
?-?
Atletico Mogi SP U23
01:00
Uniao Mogi U23
?-?
Manthiqueira/SP U23
01:00
tupa SP U23
?-?
Fernandopolis/SP U23
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
14:00
Pine Hills
?-?
Grange Thistle SC
14:00
Bayside United FC
?-?
Magic United TFA
15:00
Souths United
?-?
Maroochydore Swans FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
13:00
Osaka FC
?-?
Gainare Tottori
16:00
Yokohama SCC
?-?
FC Gifu
11:00
Vanraure Hachinohe FC
?-?
Miyazaki
11:00
Matsumoto Yamaga FC
?-?
Azul Claro Numazu
12:00
Giravanz Kitakyushu
?-?
Nara Club
12:00
Kamatamare Sanuki
?-?
Zweigen Kanazawa FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
01:45
Maranhao
?-?
Sampaio Correa
Lịch bóng đá VĐQG Nga nữ
14:00
Yenisey Krasnoyarsk Nữ
?-?
Chertanovo Moscow Nữ
18:30
Lokomotiv Moscow Nữ
?-?
CSKA Moscow Nữ
19:00
Krylya Sovetov Samara Nữ
?-?
FK Ryazan Nữ
20:00
Rubin Kazan Nữ
?-?
FK Rostov Nữ
20:45
Spartak Moscow (W)
?-?
Dynamo Moscow Nữ
21:00
Zenit St Petersburg Nữ
?-?
Zvezda 2005 Nữ
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2
00:45
America-RJ
?-?
CEAC/Araruama
00:45
Americano RJ
?-?
Duque de Caxias RJ
00:45
CFRJ Marica RJ
?-?
Artsul RJ
00:45
Olaria
?-?
GE Petropolis
00:45
Resende-RJ
?-?
Serrano BA
Lịch bóng đá SPC Brazil
20:00
EC Sao Bernardo/SP
?-?
Sao Caetano
01:00
Juventus SP
?-?
Portuguesa Desportos
01:00
Rio Claro
?-?
Gremio Saocarlense/SP
01:00
Rio Branco(SP)
?-?
Primavera
01:00
CA Taquaritinga SP
?-?
Uniao Sao Joao EC
01:00
Sao Bento
?-?
Capie Warrero
04:00
CA Votuporanguense SP
?-?
XV Jau/SP
Lịch bóng đá Nữ Tasmania Australia
11:00
South Hobart Nữ
?-?
Launceston United Nữ
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
12:00
Essendon Royals Nữ
?-?
Calder United SC Nữ
12:00
Alamein Nữ
?-?
Boroondara Eagles Nữ
13:00
South Melbourne Nữ
?-?
Preston Lions Nữ
Lịch bóng đá VĐQG Uzbekistan
22:00
Neftchi Fargona
?-?
Termez Surkhon
22:00
Qizilqum Zarafshon
?-?
FK Andijon
Lịch bóng đá Australia NPL Victoria U23 A
09:10
Eastern Lions U23
?-?
Western United FC U23
09:40
North Geelong Warriors U23
?-?
Melbourne Victory U23
Lịch bóng đá Finland Championship U20
20:00
FC Honka U20
?-?
HJK Helsinki U20
20:00
Ilves U20
?-?
Tove U20
20:00
GrIFK U20
?-?
NoPS U20
20:00
VJS Vantaa U20
?-?
KuPS U20
20:00
VPS-J U20
?-?
HJS U20
20:00
PPJ U20
?-?
Atlantis U20
Lịch bóng đá VĐQG Australia (Hạng 2 New South Wales)
14:00
Sydney University
?-?
Gladesville Ryde Magic
14:00
Central Coast United FC
?-?
Mounties Wanderers
14:30
Hawkesbury City SC
?-?
Fraser Park FC
16:00
Hearst Neville
?-?
Western Rage
16:00
Prospect United Soccer Club
?-?
Camden Tigers SC
16:00
Inner West Hawks
?-?
PCYC Parramatta Eagles
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
03:00
Aparecidense GO
?-?
Tombense
03:00
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Botafogo PB
05:30
Athletic Club MG
?-?
Ferroviario CE
Lịch bóng đá Hạng 2 Trung Quốc
15:00
Ganzhou Ruishi
?-?
Jiangxi Dark Horse Junior
15:00
Shenzhen Youth
?-?
Shanghai Port B
15:00
Shandong Taishan B
?-?
Rizhao Yuqi
16:30
Quanzhou Yassin
?-?
Hunan Billows
18:30
Guangxi Lanhang
?-?
Hainan Star
Lịch bóng đá Nữ Thái Lan
16:00
BG College of Asian Scholars (W)
?-?
Bangkok Sport School (W)
16:30
Bangkok Nữ
?-?
Khonkaen City Nữ
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
19:30
SC Genemuiden
?-?
Excelsior Maassluis
Lịch bóng đá Nữ Argentina
19:00
CA Estudiantes Caseros Nữ
?-?
Banfield Nữ
21:00
Boca Juniors Nữ
?-?
San Lorenzo Nữ
01:00
San Luis FC Nữ
?-?
CA Independiente Nữ
Lịch bóng đá CAF African Womens U17
03:00
Morocco Nữ football U17
?-?
Zambia U17Nữ
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
10:00
West Canberra Wanderers
?-?
Anu FC
11:15
Wagga City Wanderers
?-?
Canberra Juventus
12:00
Belconnen United
?-?
Queanbeyan City
12:00
Brindabella Blues FC
?-?
Canberra White Eagles
Lịch bóng đá Độc lập Mỹ
09:40
Capo FC
?-?
Irvine Zeta
22:59
Georgia Lions
?-?
Savannah Clovers
09:00
LA Force
?-?
Arizona Monsoon
Lịch bóng đá VDQG Dominican
03:00
Atlantico FC
?-?
UniversidadO M
03:00
Moca FC
?-?
Atletico Vega Real
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:30
Edgeworth Eagles FC
?-?
Broadmeadow Magic
11:30
Maitland
?-?
Newcastle Olympic
11:30
New Lambton FC
?-?
Adamstown Rosebuds FC
16:15
Lake Macquarie
?-?
Valentine
11:30
Charleston City Blues
?-?
Cooks Hill United
11:30
Weston Workers FC
?-?
Lambton Jarvis
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iran
23:15
Sepahan
?-?
Gol Gohar FC
23:30
Mes Rafsanjan
?-?
Aluminium Arak
23:30
Aluminium Arak
?-?
Mes Rafsanjan
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:30
Canberra Olympic U23
?-?
Cooma Tigers U23
12:30
Monaro Panthers U23
?-?
Gungahlin Utd U23
08:00
Yoogali SC U23
?-?
OConnor Knights U23
09:30
Canberra Croatia FC U23
?-?
Tuggeranong United U23
Lịch bóng đá Nữ Thuỵ Điển
18:00
Jitex DFF Nữ
?-?
Sunnana SK Nữ
18:00
Lidkopings FK Nữ
?-?
Umea IK Nữ
19:00
Gamla Upsala SK Nữ
?-?
Malmo Nữ
20:00
Alingsas Nữ
?-?
Bollstanas Sk Nữ
Lịch bóng đá Japan Regional League
14:00
Bundey thuns kakogawa
?-?
Arterivo Wakayama
08:00
Ganju Iwate
?-?
Blancdieu Hirosaki FC
09:00
Llamas Kochi FC
?-?
Celeste Tokushima
09:00
Hannan University
?-?
Lagend Shiga
12:00
International Pacific University
?-?
Banmel Tottori
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2
01:00
Gaucho/RS
?-?
Cruzeiro RS
01:00
EC Pelotas(RS)
?-?
Sao Gabriel RS
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
20:00
CSyD Cooper
?-?
Uruguay Montevideo
01:00
Plaza Colonia
?-?
IA Sud America
01:30
CS Cerrito
?-?
Albion FC
04:00
Rentistas
?-?
CA Atenas

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang https://4gamevn.com/

https://4gamevn.com/ là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà https://4gamevn.com/ đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với https://4gamevn.com/ bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của https://4gamevn.com/ phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được https://4gamevn.com/ cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, https://4gamevn.com/ còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, https://4gamevn.com/ luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập https://4gamevn.com/ để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên https://4gamevn.com/ luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác https://4gamevn.com/ cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay https://4gamevn.com/ để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của https://4gamevn.com/.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy https://4gamevn.com/ cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Kết luận

https://4gamevn.com/ là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng https://4gamevn.com/ là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn.